ലോക്ക് ഡൗൺ കാലത്തെ സന്നദ്ധ പ്രവർത്തകരെ ആദരിച്ചു ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പന്നിത്തടം മേഖല കമ്മിറ്റി ലോക് ഡൗൺ കാലത്തെയും തേജസ് എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളേജിലെ വിദേശമലയാളികൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ള കോറണ്ടയിൽ കേന്ദ്രത്തിലെ സന്നദ്ധ വളണ്ടിയർമാരെ അനുമോദിച്ചു.

ലോക്ക് ഡൗൺ കാലത്തെ സന്നദ്ധ പ്രവർത്തകരെ ആദരിച്ചു
ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പന്നിത്തടം മേഖല കമ്മിറ്റി ലോക് ഡൗൺ കാലത്തെയും തേജസ് എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളേജിലെ വിദേശമലയാളികൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ള കോറണ്ടയിൽ കേന്ദ്രത്തിലെ സന്നദ്ധ വളണ്ടിയർമാരെ അനുമോദിച്ചു. ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ വടക്കാഞ്ചേരി ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റി അംഗവും ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പന്നിത്തടം മേഖല പ്രസിഡണ്ടുമായ കടങ്ങോട് ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് യൂത്ത് കോർഡിനേറ്റർ അനുഷ്.സി.മോഹന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ എട്ടോളം വരുന്ന സന്നദ്ധ വളണ്ടിയർമരായ ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പ്രവർത്തകരെയാണ് ആദരിച്ചത്.
ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പ്രവർത്തകരായ വെള്ളറക്കാട് നിയമംവീട്ടിൽ ജോജു സ്റ്റീഫൻ, പന്നിത്തടം താഴത്തേതിൽ ആഷിഫ് അഹമ്മദ് , കോട്ടപറമ്പിൽ കെ.എച്ച് ഷുഹൈബ്, ഇയ്യാൽ ആതോരുപറമ്പിൽ ഏ.എം ഹിരൻ , മഠത്തുംപുറം എം.ബി വിഷ്ണു, പി.എസ്.ഹംസത്ത് സുഹൈദ് ,ആദൂർ കരുമത്തിൽ കെ.യു വികാസ് , സാമൂഹ്യ അടുക്കളയുടെ പാചകക്കാരൻ മധു ഇയ്യാൽ എന്നിവരെയാണ് ആദരിച്ചത്. DYFI വടക്കാഞ്ചേരി ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡൻറ് കെ.ആർ. രൂപേഷ് ഉപഹാരം നൽകി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s