കൊറോണ മൂലം ദുസ്സഹമായ കാലത്തും നരേന്ദ്ര മോഡി സർക്കാരിന്റെ ജനദ്രോഹ നടപടിക്കെതിരെ കടങ്ങോട് മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ‌ വണ്ടി തള്ളി പ്രതിഷേധിച്ചു

ആഗോള ക്രൂഡ് ഓയിൽ വില കുറയുമ്പോഴും ഇന്ത്യയിൽ തുടർച്ചയായ 19 ദിവസങ്ങളായി കേന്ദ്ര സർക്കാർ ഇന്ധന വില വർധിപ്പിക്കുന്നു. കൊറോണ മൂലം ദുസ്സഹമായ കാലത്തും നരേന്ദ്ര മോഡി സർക്കാരിന്റെ ജനദ്രോഹ നടപടിക്കെതിരെ കടങ്ങോട് മണ്ഡലം കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ‌ വണ്ടി തള്ളി പ്രതിഷേധിച്ചു. യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ലിബിൻ കെ മോഹന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന പ്രതിഷേധ സമരം ഡിസിസി സെക്രട്ടറി വികെ രഘുസ്വാമി ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് പികെ സുലൈമാൻ ,VVC സംസ്ഥാന വർക്കിംഗ് പ്രസിഡന്റ് റഫീഖ് ഐനിക്കുന്നത്ത് ,ബ്ലോക്ക്‌ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് സെക്രട്ടറി വിഷ്ണു ചിറമനേങ്ങാട്,ശ്രീരാഗ് എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു സംസാരിച്ചു , സുനിൽ ചിറമനേങ്ങാട് നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു. ബ്ലോക്ക്‌ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്‌ ഭാരവാഹികൾ ആയ അക്ബർ അലി, ഹർഷൻ മണ്ഡലം ഭാരവാഹികളായ ഷാഹുൽ, സിജോ, റഹീം എന്നിവർ സനിദ്ധരായിരുന്നു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s