തൃശ്ശൂർ ദേശീയപാതയിൽ പിക്കപ്പ് വാനിനു പുറകിലിടിച്ച് മറിഞ്ഞ് ലോറി ജീവനക്കാരന് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു

തൃശ്ശൂർ: ദേശീയപാതയിൽ ഇന്നു പുലര്‍ച്ചെ മൂന്നരയോടെ കൊടകര പോലിസ് സ്‌റ്റേഷനു സമീപം കോഴികളുമായി പോയിരുന്ന ലോറി പാല്‍കയറ്റിപോയിരുന്ന പിക്കപ്പ് വാനിനു പുറകിലിടിച്ചാണ് മറിഞ്ഞ് ലോറി ജീവനക്കാരന് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റത്. വടക്കാഞ്ചേരി പൊട്ടമ്പാടം സ്വദേശി ഇര്‍ഷാദിനാണ് പരിക്കേറ്റത്. രണ്ടുമണിക്കൂറോളം ലോറിക്കുള്ളില്‍ കുടുങ്ങിയ ഇയാളെ ഫയര്‍പോഴ്‌സ് എത്തിയാണ് പുറത്തെടുത്തത്.ഡ്രൈവര്‍ ഉള്‍പ്പടെ നാലുപേര്‍ ലോറിയിലുണ്ടായിരുന്നു. ഇവരില്‍ മൂന്നുപേരെ കൊടകര പോലിസും ഏകലവ്യ ആംബുലന്‍സ് പ്രവര്‍ത്തകരും ചേര്‍ന്ന് പുറത്തെടുത്തെങ്കിലും ഇര്‍ഷാദ് ലോറിക്കുള്ളില്‍ കുടുങ്ങുകയായരുന്നു. പുതുക്കാട് നിന്നെത്തിയ ഫയര്‍ഫോഴ്‌സ് രണ്ടുമണിക്കൂറോളം പണിപ്പെട്ട് പുലര്‍ച്ചെ അഞ്ചരയോടെയാണ് ലോറിയുടെ കാബിന്‍ വെട്ടിപ്പൊളിച്ച് ഇയാളെ പുറത്തെടുത്തത്. തുടര്‍ന്ന് ചാലക്കുടിയിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ലോറിയിലുണ്ടായിരുന്ന കോഴികള്‍ മിക്കതും ചത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s