തൃശ്ശൂർ മാന്ദാമംഗലത്ത് ചാരായം വാറ്റിയ രണ്ടുപേർ പിടിയിൽ

തൃശ്ശൂർ: ലോക്ക് ഡൌണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചതിനു പിന്നാലെ ജില്ലയിലെ കള്ള് ഷാപ്പുകളും, ബാറുകളും, ബിവറേജ് ഔട്ട് ലെറ്റുകളും അടച്ചിട്ട സാഹചര്യത്തില്‍ മാന്ദാമംഗലം വില്ലേജിലെ വെള്ളക്കാരിതടത്ത് നിന്ന് പതിനഞ്ച് ലിറ്റര്‍ ചാരായവും, മുന്നൂറു ലിറ്റര്‍ കോടയും വാറ്റുപകരങ്ങളും എക്സൈസ് സ്പെഷ്യല്‍ സ്ക്വാഡ് പിടിച്ചെടുത്തു. വെള്ളക്കാരിത്തടം ഐനിക്കലാത്ത് വീട്ടില്‍ രജീഷ് കുമാര്‍,രതീഷ്‌ (36 വയസ്സ്) എന്നിവരെയാണ് എക്സൈസ് അറസ്റ്റ് ചെയതത്. പ്രതികളെ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി. റെയ്ഡില്‍ സര്‍ക്കിള്‍ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ജിജു ജോസ്, എക്സൈസ് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ജി. കൃഷ്ണകുമാര്‍, പ്രിവന്റിവ് ഓഫീസര്‍ സി. എ. സുരേഷ്, പ്രവന്റിവ് ഓഫീസര്‍ (ഗ്രേഡ്) ശശികുമാര്‍, സിവില്‍ എക്സൈസ് ഓഫീസര്‍ ഷിബു, അനീഷ്‌, റഫീക്ക് എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s