വേലൂർ പഞ്ചായത്ത് ജനജാഗരണ സമിതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ജനജാഗരണ സദസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു

വേലൂർ: വേലൂർ പഞ്ചായത്ത് ജനജാഗരണ സമിതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ജനജാഗരണ സദസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു .പഞ്ചായത്തിലെ തോന്നല്ലൂരിൽ നിന്നും ആരംഭിച്ച പദയാത്ര പുലിയന്നൂർ, തണ്ടിലം എന്നീ സ്ഥലങ്ങളിൽ സ്വീകരണങ്ങൾ ഏറ്റുവാങ്ങിയ ശേഷം വേലൂർ പോസ് റ്റോഫീസ് സെന്ററിൽ സമാപിച്ചു. പദയാത്ര കുന്നംകുളം നിയോജക മണ്ഡലം BJP മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് സുഭാഷ് പാക്കത്ത് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു .സമാപന സമ്മേളനം BJP ജില്ലാ പ്രിസിഡണ്ട് അഡ്വ.കെ.കെ അനീഷ് കുമാർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സ്വാഗതം അഭിലാഷ് തയ്യൂരും, അധ്യക്ഷൻ മണികണ്ഠൻ .K ,മെമ്പർമാരായ സതീഷ്, പ്രശാന്ത്, ഷീബ ഗോപിനാഥൻ, എന്നിവരും, ഖണ്ഡ് പ്രമുഖ് നാരായണൻ, വിദ്യാർത്ഥി പ്രമുഖ് സനീഷ് കടങ്ങോട് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു ജിത്തു തയ്യൂർ നന്ദി പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s