ജോലിക്ക് വന്ന വീട്ടിൽ നിന്നും സ്വർണ്ണാഭരണം മോഷ്ടിച്ച പ്രതി പിടിയിൽ

തൃശ്ശൂർ : ജോലിക്ക് വന്ന വീട്ടിൽ നിന്നും സ്വർണ്ണാഭരണം മോഷ്ടിച്ച പ്രതി തൃശ്ശൂര്‍ വെസ്റ്റ് പൊലീസിെൻറ പിടിയിലായി. അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കുന്നതിനിടെ പൊലീസിെൻറ കണ്ണ് വെട്ടിച്ച് രക്ഷപ്പെടാൻ ശ്രമിച്ച ഇയാളെ പൊലീസ് ഓടിച്ചിട്ട് സാഹസീകമായി പിടികൂടി. ഒല്ലൂർ അഞ്ചേരിച്ചിറയിൽ താമസിക്കുന്ന തമിഴ്നാട് സ്വദേശി 33 വയസ്സുള്ള പ്രവീൺ കുമാറിനെ ആണ് തൃശ്ശൂര്‍  വെസ്റ്റ് പൊലീസ് സാഹസീകമായി അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. പൂങ്കന്നം കുട്ടൻകുളങ്ങര സ്വദേശി  വിജയലക്ഷ്മിയുടെ വീട്ടിൽ പെയിൻറ് ജോലിയ്ക്കു വന്ന ഇയാൾ കിടപ്പുമുറിയിൽ സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന അഞ്ചു പവനോളം തൂക്കം വരുന്ന സ്വർണാഭരണങ്ങളും എട്ട് ഗ്രാം വെള്ളി ആഭരണങ്ങളുമാണ് മോഷ്ടിച്ചത്. പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ അന്വേഷണത്തിനിടയിൽ ഇയാളെ പൂത്തോളിൽ നിന്നുമാണ് വെസ്റ്റ് എസ്.ഐ കെ.സി ബൈജുവും സംഘവും അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. മോഷ്ടിച്ച ആഭരണങ്ങൾ തൃശ്ശൂര്‍  ഹൈ റോഡിലെ ഒരു ജ്വല്ലറിയിൽ വിൽപന നടത്തിയത് പൊലീസ് കണ്ടെടുത്തു. വൈകീട്ട് കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കാനെത്തിയപ്പോഴായിരുന്നു പൊലീസിെൻറ കണ്ണ് വെട്ടിച്ച് ഇയാൾ രക്ഷപ്പെട്ടത്. പിന്നാലെ ഓടിയ സുരക്ഷാ പൊലീസ് വിവരം മറ്റുള്ളവർക്കും കൈമാറി. എല്ലാവരും വളഞ്ഞു. ഏരെ ദൂരം ഓടിയ പ്രവീൺകുമാറിനെ എസ്.ഐ കെ.സി ബൈജുവിെൻറ നേതൃത്വത്തിൽ കീഴടക്കുകയായിരുന്നു. പ്രവീണിനെതിരെ ഒല്ലൂർ, മണ്ണുത്തി, ഈസ്റ്റ് പൊലീസ് സ്റ്റേഷനുകളിൽ സമാനമായ കേസുകൾ ഉണ്ടെന്നും പൊലീസ് അറിയിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s