ഭരണ ഭീകരതക്കെതിരെ കൈകോര്‍ക്കുക : എസ് വൈ എസ്

കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ : ഒരുമയില്‍ പെരുമ തീര്‍ത്ത മണ്ണില്‍ മതത്തിന്‍റെ പേരില്‍ വിഭജനം സൃഷ്ടിച്ച് അസ്വസ്ത്യം വിതക്കാനുള്ള പൗരത്വ ഭേദഗതി ബില്ലിനെതിരെ രൂക്ഷമായ ജനരോഷം ആളി പടരുമ്പോള്‍ കേന്ദ്ര ഭരണക്കൂടം കണ്ണ് തുറക്കണമെന്ന് എസ് വൈ എസ് ആവശ്യപ്പെട്ടു.പൗരത്വം ഒരു വ്യക്തിയുടെ അഭിമാനവും അന്തസുമാണ്.മത രാഷ്ട്രമാക്കാനുള്ള കുത്സിത ശ്രമത്തിനെതിരെ നാം ഒറ്റക്കെട്ടായി നിന്ന് ഭരണഘടന സംരക്ഷിക്കാന്‍ നമ്മുക്ക് കൈകോര്‍ക്കാം.പൗരത്വം ഔദാര്യമല്ല,യുവത്വം നിലപാട് പറയുന്നു എന്ന പ്രമേയത്തില്‍ എസ് വൈ എസ് തൃശൂര്‍ നഗരത്തില്‍ നടത്തുന്ന ജില്ലാ യുവജന റാലിയുടെ ഭാഗമായി നടക്കുന്ന ജില്ലാ റോഡ് മാര്‍ച്ചിനെ എസ് വൈ എസ് കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ സോണ്‍ ഒലീവ് അംഗങ്ങളുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ കോതപറമ്പില്‍ നിന്ന് കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ സ്വീകരണ കേന്ദ്രത്തിലേക്ക് ആനയിച്ചു.സോണ്‍ പ്രസിഡന്‍റ് കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ മാഹീന്‍ സുഹരിയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ ഷെഫീഖ് സഖാഫി വരന്തരപ്പിള്ളി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.യൂനുസ് നഈമി ചളിങ്ങാട് ആമുഖ ഭാഷണം നടത്തി.ജാഥാ ക്യാപ്റ്റന്‍ പി എച്ച് സിറാജുദ്ദീന്‍ സഖാഫി പ്രമേയ പ്രഭാഷണം നടത്തി. ജില്ലാ ഭാരവാഹികളായ അബ്ദുല്‍ അസീസ് നിസാമി വരവൂര്‍,ഡോ.അബ്ദുറസാഖ് അസഹരി എടശ്ശേരി,ഷമീര്‍ എറിയാട്,പി എസ് എം റഫീഖ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.നവാസ് ചേരമാന്‍ സ്വാഗതവും നൂറുല്‍ ഹുദ ഫാളിലി കരൂപ്പടന്ന നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s