ബൈക്കപകടത്തിൽ സിനിമ നിർമ്മാതാവിനും കൂട്ടുകാരനും പരിക്ക്

ചാവക്കാട്: നഗരത്തിൽ കാറിടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രികരായ സിനിമാ നിർമ്മാതാവിനും കൂട്ടുകാരനും പരിക്ക്.സിനിമാ നിർമ്മാതാവ് സർഗം കബീർ (48), കൂട്ടുകാരനും യു.എ.ഇ പ്രവാസിയുമായി വഞ്ചിക്കടവ് സ്വദേശി പേള ബഷീർ (48) എന്നിവർക്കാണ് പരിക്ക് പറ്റിയത്. ബുധനാഴ്ച്ച രാവിലെ ഏഴോടെ ചാവക്കാട് ബൈപ്പാസ് ജങ്ഷനിൽ വെച്ചാണ് അപകടമുണ്ടായത്. ഇരുവരും ഏനാമാവ് റോഡിലൂടെ ചാവക്കാട് ട്രാഫിക് ഐലൻറ്ഭാഗത്തേക്ക് വരുകയായിരുന്നു. ഗുരുവായൂരിലേക്ക് പോകുകയായിരുന്നു മലപ്പുറം വണ്ടൂർ സ്വദേശികൾ സഞ്ചരിച്ച കാറാണ് ബൈക്കിൽ തട്ടിയത്. ബൈക്ക് മറിഞ്ഞതോടെ ിരുവരും വീണതാണ് പരിക്കിനു കാരണം. ഉടനെ സമീപത്തെ ഓട്ടോ തൊഴിലാളികൾ മുതുവട്ടൂർ രാജാ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചു. കബീറിന് നിസാരമായ പരിക്കാണെങ്കിലും ബഷീറിൻറെ കാൽമുട്ടുകൾക്ക് സാരമായ പരിക്കായാതിനാൽ ശസ്ത്രക്രിയക്കായി പിന്നീട് തൃശൂർ അമല ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s