പ്രായപൂർത്തിയാവാത്ത പെൺകുട്ടിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടു പോയി പീഡിപ്പിച്ച കേസിലെ പ്രതി അറസ്റ്റിൽ.

on
പ്രതി ഇമ്രാൻ യുസുഫ് മിസ്‍ത്രീ (33)

തൃശ്ശൂർ: 2018ലാണ് വടക്കാഞ്ചേരിയിൽ നിന്നും പ്രായപൂർത്തിയാവാത്ത പെൺകുട്ടിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടു പോയി മുംബൈയിൽ വെച്ച് പീഡിപ്പിക്കുകയും പോലീസിന്റെ കണ്ണ് വെട്ടിച്ചു മുംബൈ യിൽ ഒളിവിൽ കഴിയുകയും ചെയ്ത മുംബൈ സ്വദേശി ഇമ്രാൻ യുസുഫ് മിസ്‍ത്രീ (33)യെയാണ് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്‌തത്. കുന്നംകുളം എ സി പി സിനോജ് ടി എസ് യുടെ നിർദേശപ്രകാരം വടക്കാഞ്ചേരി ഇൻസ്‌പെക്ടർ കെ മാധവൻ കുട്ടിയുടെ മേൽനോട്ടത്തിൽ എസ് ഐ ബിന്ദുലാൽ പി ബി, എ എസ് ഐ ഭുവനേശൻ പി എ, സീനിയർ സി പി ഓ സജീവ് എ വി, സി പി ഓ പ്രദീപ് എ എസ് എന്നിവർ ചേർന്ന് അതിസാഹസികമായാണ് പ്രതിയെ പിടികൂടിയത്. കേരളത്തിൽ നിന്നും ഒരു വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടുള്ള പ്രതി ഇതിനിടയിൽ വേറെയും വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടുള്ളതായി പോലീസ് പറഞ്ഞു. വിരാർ ഈസ്റ്റിൽ കുപ്രസിദ്ധനായ പ്രതിയെ നിരവധി ദിവസത്തെ നിരീക്ഷണത്തിലൂടെ കെണിയൊരുക്കിയാണ് വലയിൽ ആക്കിയത്. കൂട്ടാളികൾ അറിഞ്ഞു സംഘടിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് പോലീസ് പ്രതിയുമായി കേരളത്തിലേക്ക് പോന്നു. ഇന്ന് തൃശൂർ പോക്‌സോ കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കിയ പ്രതിയെ 14 ദിവസത്തേക്ക് റിമാൻഡ് ചെയ്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s