വരന്തരപ്പിള്ളിയിൽ വൻ സ്പിരിറ്റ് വേട്ട; 3000 ലിറ്റർ സ്പിരിറ്റ് പിടികൂടി.

തൃശൂർ: വരന്തരപ്പിള്ളി വേപ്പൂരിൽ പൂട്ടികിടന്ന വീട്ടിൽ നിന്ന് 3000 ലിറ്ററോളം സ്പിരിറ്റ് പോലീസ് പിടികൂടി.സവാള കൊണ്ടുവന്ന ലോറിയിൽ കടത്തിയ സ്പിരിറ്റ് ലോറിയിൽ നിന്നും വീടിനകത്തെക്ക് മാറ്റവെയാണ് വരന്തരപ്പിള്ളി പോലീസ് പിടികൂടിയത്.

ലോറിയിൽ നിന്ന് സ്പിരിറ്റ് ഇറക്കുന്നതിനിടെ പോലീസ് വരുന്നതുകണ്ട് നാല് പേർ ഓടിരക്ഷപ്പെട്ടു.സ്പിരിറ്റ് ലോറിക്ക്‌ അകമ്പടി വന്നിരുന്നതെന്ന് സംശയിക്കുന്ന ഒരു കാറും പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. 35 ലിറ്ററിന്റെ 95 കന്നാസുകളിലാണ് സ്പിരിറ്റ് സൂക്ഷിച്ചിരുന്നത്. വീടിനുള്ളിൽ പല ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നായി 75 കന്നാസുകളും, ലോറിയിൽ നിന്ന് 20 കന്നാസുകളും പോലീസ് കണ്ടെടുത്തു.

ഓടിപ്പോയ പ്രതികളെ കുറിച്ച് വിവരം ലഭിച്ചതായും സംഭവത്തിൽ കൂടുതൽ അന്വേഷണം നടത്തുമെന്നും വരന്തരപ്പിള്ളി സി.ഐ ജയകൃഷ്ണൻ പറഞ്ഞു.വർഷങ്ങളായി പൂട്ടികിടന്ന വീടിന്റെ മുറ്റത്താണ് ലോറി കിടന്നിരുന്നത്. പോലീസിനെ കണ്ട പ്രതികൾ സമീപത്തെ കാട്ടിലേക്ക് ഓടിരക്ഷപ്പെടുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s