മുല്ലശ്ശേരിയിൽ തുണി സഞ്ചി നിർമ്മാണോദ്ഘാടനം നടന്നു

പ്ലാസ്റ്റിക് വിമുക്ത ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് എന്ന ആശയത്തിന്റെ ഭാഗമായി മുല്ലശ്ശേരി ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിൽ എട്ടാം വാർഡിൽ തിരുവോണം കുടുംബശ്രീ അയൽക്കൂട്ടത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ തുണിസഞ്ചി നിർമ്മാണോദ്ഘാടനം നടന്നു. ഉദ്ഘാടനം മുല്ലശ്ശേരി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എ.പി. ബെന്നി നിർവ്വഹിച്ചു. പ്ലാസ്റ്റിക് വിമുക്ത ഗ്രാമം രൂപീകരിക്കുന്നതോടൊപ്പം സ്വയംതൊഴിൽ സാധ്യതകൾ മെച്ചപ്പെടുത്തുകയുമാണ് തുണിസഞ്ചി നിർമ്മാണത്തോടെ ലക്ഷ്യംവെക്കുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. തിരുവോണം കുടുംബശ്രീ അയൽക്കൂട്ടത്തിന് കീഴിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ആറ് പേരടങ്ങുന്ന സംരംഭക യൂണിറ്റാണ് തുണി സഞ്ചികൾ നിർമ്മിക്കുന്നത്. 15 രൂപ മുതൽ 75 രൂപ വരെയുള്ള നിരക്കിൽ വ്യത്യസ്ത വലുപ്പങ്ങളിലായാണ് തുണി സഞ്ചികൾ വിൽക്കുന്നത്.
എട്ടാം വാർഡ് മെമ്പർ ടി.ജി പ്രവീൺ അധ്യക്ഷനായ ചടങ്ങിൽ പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീദേവി ജയരാജ്, സി.ഡി.എസ് ചെയർപേഴ്‌സൻ രമ്യ സുധാകരൻ എന്നിവർ മുഖ്യാതിഥിയായി, മിനി മോഹൻദാസ്, ബബിത ലിജോ എന്നിവർ ആശംസകൾ നേർന്ന് സംസാരിച്ചു. പുനർജനി യൂണിറ്റ് അംഗങ്ങളായ ടിന്റു ആന്റണി സ്വാഗതവും സിജി നന്ദിയും പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s