തെക്കുംകര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സുരക്ഷിത ആഹാരം ആരോഗ്യത്തിനാധാരം എന്ന സന്ദേശവുമായി ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ് സംഘടിപ്പിച്ചു

സമ്പൂർണ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പദ്ധതിയുടെ  ഭാഗമായി തെക്കുംകര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സുരക്ഷിത ആഹാരം ആരോഗ്യത്തിനാധാരം എന്ന സന്ദേശവുമായി ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ് സംഘടിപ്പിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എം.കെ ശ്രീജ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പരമ്പരാഗത ഭക്ഷണ രീതികൾ ആരോഗ്യ പരിപാലനത്തിൽ വഹിക്കുന്ന പങ്കിനെ കുറിച്ചാണ് പ്രധാനമായും ക്ലാസിൽ ബോധവൽക്കരണo നടത്തിയത്. ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ഓഫീസർ Dr എസ് ലിജി ക്ലാസ് നയിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് ഹാളിൽ നടന്ന പരിപാടിയിൽ സുജാത ശ്രീനിവാസൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഹെൽത്ത് ഇൻസ്പെക്ടർ എർണോൾഡ് നസിപുരം ,CDS ചെയർപേഴ്സൺ ബീന കുര്യൻ ,വി.ജി സുരേഷ് ,ഇ എൻ ശശി ,അരോഗ്യ വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ ,ആശ പ്രവർത്തകർ ,കുടുബശ്രീ പ്രവർത്തകർ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s