പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദി പറയുന്നത് പഞ്ചപുച്ഛമടക്കി നടപ്പാക്കുന്നയാളാണ് പിണറായി വിജയനെന്ന് ബി.ജെ.പി നേതാവ് അഡ്വ .ബി ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍.

തൃശ്ശൂർ : പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദി പറയുന്നത് പഞ്ചപുച്ഛമടക്കി നടപ്പാക്കുന്നയാളാണ് പിണറായി വിജയനെന്ന് ബി.ജെ.പി നേതാവ് അഡ്വ .ബി ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍. പൗരത്വ ഭേതഗതി നിയമം നടപ്പാക്കാൻ തയ്യാറല്ലെങ്കില്‍ കോസ് ഓഫ് ആക്ഷൻ എന്താണെന്ന് കാണിച്ച്
നോട്ടിഫിക്കേഷൻ അയക്കണമെന്ന് ബി ജെ പി വെല്ലുവിളിക്കുകയാണെന്നും ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ പറഞ്ഞു.

https://youtu.be/GoeiKGZghFk

ഭരണഘടന ചുട്ടുകരിച്ച് മനുസ്മൃതി കൊണ്ടുവരണം എന്ന് ബി ജെ പി പറഞ്ഞതായി എൻ വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർക്ക് പറഞ്ഞിരുന്നു.ബി.ജെ.പി അങ്ങനെ പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതായി അദ്ധേഹത്തിന് തെളിയിക്കാന്‍ സാധിക്കാത്തതിനാല്‍ ഒരു കോടിരൂപ നഷ്ടപരിഹാരം ആവശ്യപ്പെട്ട് വക്കീല്‍ നോട്ടീസ് അയച്ചെന്നും ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ പറഞ്ഞു. ഗോവിന്ദന്‍ മാസ്റ്റര്‍ പരസ്യമായി മാപ്പ് പറഞ്ഞില്ലെങ്കിൽ ഈ നടപടിയുമായി മുന്നോട്ട് പോകുമെന്നും അഡ്വ് ബി.ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.തൃശ്ശൂരില്‍ നടത്തിയ വാര്‍ത്താസമ്മേളനത്തില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ഗോപാലകൃഷ്ണന്‍.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s