ബി.ജെ.പി.സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എ.കെ നസീറിനു നേരെ നടന്ന ആക്രമിച്ചതിൽ ത്തിൽ പ്രതിക്ഷേധം സംഘടിപ്പിച്ചു

on

തൃശ്ശൂർ: ബി.ജെ.പി.സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എ.കെ നസീറിനു നേരെ നടന്ന ആക്രമിച്ചതിൽ പ്രതിക്ഷേധിച്ചു  വൈകിട്ട് 5.30 മണിക്ക് തൃശ്ശൂർ നിയോജക മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നഗരത്തിൽ പ്രതിഷേധ പ്രകടനം നടത്തി. പ്രകടനത്തിൽ മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് രഘുനാഥ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.മണ്ഡലം ജനറൽ സെക്രട്ടറി പ്രദീപ് മുക്കാട്ടുകര സ്വാഗതം പറഞ്ഞ പ്രതിഷേധയോഗം മുൻ മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.യോഗത്തിൽ ഒബിസി മോർച്ച ജില്ലാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ഷാജൻ ദേവസ്വം പറമ്പിൽ, ദിനേഷ്കരിപ്പേരിൽ,മനോജ് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.മഹിളാമോർച്ച മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് ഉഷ മരുതൂർ, ഭാഗീരഥി ചന്ദ്രൻ, കൗൺസിലർമാരായ ലളിതാംബിക, രാവുണ്ണി, മണ്ഡലം നേതാക്കളായ അനൂപ് വേണാട്,മുരളി കോളങ്ങാട്ട്, പ്രസാദ് നാരായണൻ എന്നിവർ പ്രകടനത്തിന് നേതൃത്വം നൽകി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s