ഡോ: ബി.ആർ.അംബേദ്ക്കർ പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് മാധ്യമ പ്രവർത്തകനായ കെ.ബി.പ്രമോദിന് ആദരവ്

ചേർപ്പ് : ചേർപ്പ് മേഖലാ പത്ര കൂട്ടായ്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സംസ്ക്കാരിക സദസും ഡോ: ബി.ആർ.അംബ് ദേക്കർ പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് മാധ്യമ പ്രവർത്തകനായ കെ.ബി.പ്രമോദിന് ആദരവും നൽകി.ആദരസമ്മേളനം ചലച്ചിത്ര നടൻ ജയരാജ് വാര്യർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ചേർപ്പ് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സി.കെ.വിനോദ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മേള പ്രമാണി പെരുവനം സതീശൻ മാരാർ, ചേർപ്പ് സർവ്വീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡന്റ് സി.എൻ.ഗോവിന്ദൻ കുട്ടി, ചേർപ്പ് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് അംഗം എം.സുജിത്ത് കുമാർ, മാധ്യമ പ്രവർത്തകരായ കെ.ഗോപാലകൃഷ്ണൻ, ബിജു ആൻറണി കെ, പി.എ. നിജീഷ്, ശ്രീജിത്ത് പുളിങ്കുഴി, കെ.ബി.പ്രമോദ്, ടി.ടി.പോൾ, ശ്രീനിവാസൻ കോവാത്ത് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു. പ്രിയം സുരേഷ് ബാബുവിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പാട്ടരങ്ങും, കാവ്യജ്ഞലിയും ഉണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s