മാനസീകാരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിൽ നിന്ന് ചാടിപ്പോയ പ്രതികളിൽ അവസാന ആളും പിടിയിൽ

തൃശ്ശൂര്‍ : ഗവ. മാനസീകാരോഗ്യകേന്ദ്രത്തിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ട തടവുകാരിൽ അവസാനത്തെയാളും പിടിയിലായി.  എറണാകുളം പുതുവെപ്പ് സ്വദേശി 23 വയസ്സുള്ള തൻസീർ  ആണ് പിടിയിലായത്. വിയ്യൂർ ജയിലിലെ റിമാൻഡ് പ്രതിയാണ് ഇയാൾ. ഇക്കഴിഞ്ഞ ഡിസംബർ 17ന് വൈകീട്ട് എട്ടിന് ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ പുറത്തിറക്കിയ സമയത്തായിരുന്നു നേഴ്സുമാരെ പൂട്ടിയിട്ടും, ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന തൃശ്ശൂര്‍  എ.ആർ.ക്യാമ്പിലെ പോലീസുകാരനെ  മർദ്ദിച്ചവശനാക്കി സ്വർണമാല കവർന്നും  രോഗിയുൾപ്പെടെ ഏഴംഗ സംഘം രക്ഷപ്പെട്ടത്. തൻസീർ, വിജയൻ, നിഖിൽ, വിഷ്ണു , വിപിൻ, ജിനീഷ് എന്നീ പ്രതികളും രാഹുൽ എന്ന രോഗിയുമാണ് രക്ഷപ്പെട്ടത്. രാഹുലിനെ ആദ്യ ദിവസത്തിൽ തന്നെയും മറ്റുള്ളവരെ ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിലും  പിടികൂടിയിരുന്നു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s