വയോധികന്റെ 36,000 രൂപയുടെ ലോട്ടറിടിക്കറ്റുകൾ തട്ടിയെടുത്ത ഗുണ്ടാസംഘം പിടിയിൽ

തൃശ്ശൂർ: വയോധികന്റെ 36,000 രൂപയുടെ ലോട്ടറിടിക്കറ്റുകൾ തട്ടിയെടുത്ത ഗുണ്ടാസംഘം പിടിയിലായി. ഒളരിയിലെ ആശുപത്രി കാന്റീനിൽ ചായ കുടിക്കാനെത്തിയ 73 വയസ്സുള്ള ലോട്ടറി തൊഴിലാളി ഗോപിനാഥന്റെ ലോട്ടറികളടങ്ങിയ ബാഗ് ആണ്തട്ടിയെടുത്തത്.കുപ്രസിദ്ധ ഗുണ്ടാനേതാവ് കായ്ക്കുരു രാജേഷിന്റെ ടീമിലുള്ള നാലംഗ സംഘത്തെയാണ് തൃശ്ശൂര്‍ വെസ്റ്റ് സി.ഐ സലീഷിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പൊലീസ് പിടികൂടിയത്. തൃശ്ശൂര്‍പെരിങ്ങോട്ടുകര സ്വദേശി ഷൈൻ,കാട്ടൂർ സദേശി ഷൈജു , പുതൂർക്കര സ്വദേശി സുകേഷ് , കരയാമുട്ടം സ്വദേശി സാദിഖ് എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്. ഒളരിയിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രി കാന്റീനിൽ വെച്ച് പുല്ലഴി സ്വദേശി ഗോപിനാഥൻ്റെ ടിക്കറ്റുകളാണ് കവർന്നത്. ആശുപത്രിയിലെ സി.സി.ടി.വി ക്യാമറയിൽ നിന്നും പ്രതികളുടെ ദൃശ്യങ്ങൾ ലഭിച്ചിരുന്നു. ഇതേ തുടർന്നാണ് സംഘത്തെ പിടികൂടിയത്.പിടിയിലായവര്‍ നേരത്തെയും നിരവധികേസുകളില്‍ പ്രതികളാണ്. എസ്.ഐമാരായ സി.വി.ജോൺസൺ, ജയനാരായണൻ, സി.പി.ഒമാരായ അഭീഷ് ആൻറണി,ഷെല്ലാർ , അനിൽകുമാർ, എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് പ്രതികളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s