പൗരത്വനിയമ ഭേദഗതിക്കെതിരെ വ്യാപാരി വ്യവസായി സമിതിയുടെ പ്രതിഷേധമാർച്ചും ധർണ്ണയും

തൃശൂർ: ഇന്ത്യയെ വിഭജിക്കുന്നതിനും, മതാതിഷ്ഠത രാജ്യം സൃഷ്ട്ടിക്കുന്നതിനും നേതൃത്വം നൽകുന്ന കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെ നിലപാടിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് വ്യാപാരി വ്യവസായി സമിതി തൃശൂർ ജില്ലാകമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വ്യാപാരികൾ തൃശൂർ സ്പീഡ് പോസ്റ്റ് ഓഫീസിലേക്ക് മാർച്ച് സംഘടിപ്പിച്ചു. മാർച്ചിന് സമിതി നേതാക്കളായ ജോയ്പാശ്ശേരി, എം.എം. ഷൗക്കത്തലി, ജോഫി കുര്യൻ, അഡ്വ.കെ.ആർ. അജിത്ബാബു, എ.ടി.ആർ.രവീന്ദ്രൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.സ്പീഡ് പോസ്റ്റ് ഓഫീസിന് മുന്നിൽ നടന്ന മാർച്ച് മുൻ എംപി പി.കെ.ബിജു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സമിതി സംസ്ഥാന ട്രഷറർ ബിന്നി ഇമ്മട്ടി മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. സമിതി സംസ്ഥാന വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ.എം. ലെനിൻ മുഖ്യാതിഥിയായി. സമിതി ജില്ലാപ്രസിഡന്റ് ബാബു ആന്റണി
അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. സമിതി സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയംഗം ജോസ്തെക്കേത്തല, പി.ജെ. ജോയ്, പി.ടി. ഡേവിഡ് തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു. സമിതി ജില്ലാസെക്രട്ടറി മിൽട്ടൺ ജെ.തലക്കോട്ടൂർ സ്വാഗതവും, സമിതി ജില്ലാ ട്രഷറർ രാജൻ ഡയമ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s