രമേശ് ചെന്നിത്തലക്ക് മറുപടിയുമായി ടി.പി സെൻകുമാർ

തൃശൂർ: സംസ്ഥാനത്ത് ഡി ജി പി യെ നിയമിക്കുന്നത് മുഖ്യമന്ത്രിയാണ്.ആഭ്യന്തര മന്ത്രിക്ക് ഇതിനുള്ള അധികാരമില്ല ഇതു പോലും അറിയാത്ത ആളാണ് ചെന്നിത്തല എന്ന് സെൻകുമാർ പറഞ്ഞു. ചെന്നിത്തലയ്ക്ക് മുഖ്യമന്ത്രിയാവണമെങ്കിൽ മുസ്ലിം ലീഗിന്റെ പിന്തുണ വേണം അതുകൊണ്ടാണ് പൗരത്വ ബില്ലിനെ എതിർത്ത് പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് ആദ്യം തന്നെ എത്തിയതെന്നും സെൻകുമാർ ആരോപിച്ചു.ഈ അധികാരമൊന്നും ആരുടെയും തറവാട് സ്വത്തല്ലെന്നും സെൻകുമാർ ഓർമിപ്പിച്ചു. ചെന്നിത്തല തനിക്കെതിരെ പറഞ്ഞതിന് ഏഴാം കൂലി മറുപടിയെ ആർഹിക്കുന്നുള്ളു എന്നും കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ തന്റെ കൈവശമുണ്ടെന്നും സെൻകുമാർ ഓർമിപ്പിച്ചു.ടി പി സെൻകുമാറിനെ ഡി ജി പി ആക്കിയത് താൻ ചെയ്ത മഹാ അപരാധമായിപ്പോയെന്ന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം രമേശ് ചെന്നിത്തല മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞിരുന്നു. വടക്കേ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നുള്ള ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ആയിരുന്നു സീനിയോറിറ്റിയിൽ മുന്നിലെന്നും , ഒരു മലയാളി ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ഡിജിപി ആകട്ടെ എന്ന് കരുതിയാണ് അങ്ങനെയൊരു തീരുമാനമെടുത്തതെന്നുമാണ് ചെന്നിത്തല പറഞ്ഞത്.ഇതിനു മറുപടിയുമായാണ് സെൻകുമാർ രംഗത്തെത്തിയത്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s