അപകടത്തിൽ പരുക്കേറ്റ് ചികിൽസയിലായിരുന്ന യുവ സംവിധായകൻ അന്തരിച്ചു

vivek-aryan-.1578331110അപകടത്തിൽ പരുക്കേറ്റ് ചികിൽസയിലായിരുന്ന സംവിധായകൻ തൃശ്ശൂർ നെല്ലായി അനന്തപുരം പഴയത്തുമനയിൽ വിവേക് ആര്യൻ (30) മരിച്ചു. ഡിസംബർ 22ന് കൊടുങ്ങല്ലൂരിലുണ്ടായ അപകടത്തിൽ തലക്ക് ഗുരുതരമായി പരുക്കേറ്റ് കൊച്ചിയിലെ ആസ്റ്റർ മിംസ് ആശുപത്രിയിൽ ചികിൽസയിലായിരുന്നു. ഭാര്യയോടൊപ്പം സ്കൂട്ടറിൽ യാത്ര ചെയ്യവെ നായ കുറുകെച്ചാടി നിയന്ത്രണം വിട്ട സ്കൂട്ടറിൽനിന്ന് വീണ് റോഡിൽ തലയിടിച്ചായിരുന്നു അപകടം. കഴിഞ്ഞ വർഷം റിലീസ് ചെയ്ത ‘ഓർമയിൽ ഒരു ശിശിരം’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനായിരുന്നു.എറണാകുളം ആസ്റ്റർ മെഡിസിറ്റിയിൽ തിങ്കളാഴ്‌ച വൈകിട്ട്‌ 7.41നായിരുന്നു മരണം.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s