പടിയൂർ ഫെസ്റ്റിന്റെ തീംസോങ്ങ് വീഡിയോ റിലീസ് ചെയ്തു

on

പടിയൂർ: എടതിരിഞ്ഞി സർവീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന പടിയൂർ ഫെസ്റ്റിന്റെ തീംസോങ്ങ് വീഡിയോ റിലീസ് പ്രശസ്ത ശില്പി ഡാവിഞ്ചി സുരേഷ് നിര്‍വ്വഹിച്ചു. തീംസോങ്ങിന്റെ സംവിധാനം നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നത് രാജേഷ് അശോകനാണ്.ബാങ്ക് പ്രസിഡണ്ടും ഫെസ്റ്റിന്റെ ചെയർമാനുമായ പി. മണി, ബാങ്ക് ഡയറക്ടർബോർഡ് അംഗമായ ഇ.കെ. ബാബുരാജ് എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു. ഡിസംബർ 27 മുതൽ 31 വരെ എടതിരിഞ്ഞിയിൽ നടക്കുന്ന ഫെസ്റ്റ് സിനിമാ സംവിധായകൻ വിനയൻ ഫെസ്റ്റ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.അഞ്ചുദിവസങ്ങളിലായി നടക്കുന്ന ഫെസ്റ്റിൽ മെഗാഷോ, കോമഡി ഉത്സവം, ഗാനമേള, റിയാലിറ്റി ഷോ ഉൾപ്പെടെയുള്ള കലാസാംസ്കാരിക പരിപാടികൾ, പ്രദർശനങ്ങൾ, സെമിനാറുകൾ, സാംസ്കാരിക സമ്മേളനം, ഷോർട്ട് ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവൽ, മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്, വിപണന മേള, ലോൺമേള എന്നിവ സംഘടിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. 31-ന് വൈകീട്ട് അഞ്ചിന് നടക്കുന്ന സമാപനസമ്മേളനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് മേരി തോമസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.

 

 

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s