മദ്യപിച്ച ഡ്രൈവർ ഓടിച്ച കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബസിടിച്ച് കുട്ടിക്ക് പരിക്ക്

on

തൃശ്ശൂർ: കണ്ണംകുളങ്ങര പള്ളിക്ക് സമീപം താമസിക്കുന്ന അരിമ്പൂക്കാരൻ ജെൻസൺ (35), മകൾ ഇവാനിയ (മൂന്ന്) എന്നിവർക്കാണ് പരിക്കേറ്റത്.അപകടത്തിൽ പരിക്കേറ്റ ഇവരെ തൃശൂരിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.തൃശൂരിൽ നിന്നും തിരുവനന്തപുരത്തേക്ക് പോയിരുന്ന കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി ബസിലെ ഡ്രൈവർ പാല സ്വദേശി മനത്താഴത്ത് വീട്ടിൽ സെബാസ്റ്റ്യനെയാണ് പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തത്.ശക്തൻ സ്റ്റാൻഡിൽ പെട്രോൾ പമ്പിന് മുൻവശത്ത് വെച്ച് രാത്രി പത്തരയോടെയായിരുന്നു അപകടം.ബൈക്ക് നിറുത്തിയിരിക്കെ അമിത വേഗത്തിലെത്തിയ ബസ് ബൈക്കിന് പിറകിലിടിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് പറയുന്നു. ഉടൻ തന്നെ ഇറങ്ങിയോടാൻ തുടങ്ങിയ ഡ്രൈവറെ സമീപത്തുണ്ടായിരുന്നവർ തടഞ്ഞു.നാട്ടുകാർ വിവരമറിയിച്ചതനുസരിച്ച് ഉടൻ തന്നെ പൊലീസെത്തി ഇയാളെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s