ഹാപ്പി ഡേയ്സ് നൈറ്റ് ഷോപ്പിംഗ് വിളംബര ഘോഷയാത്ര

on

തൃശൂർ:ഹാപ്പി ഡേയ്സ് നൈറ്റ് ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവലിന്റെ വരവറിയിച്ചു കൊണ്ട് പാലസ് റോഡിൽ നിന്നും ആരംഭിച്ച വർണശബളമായ ഘോഷയാത്രയിലുടനീളം മന്ത്രി വി.എസ്.സുനിൽകുമാർ പങ്കെടുത്തു.ചലിക്കുന്ന റോബോട്ടുകളുടെ അകമ്പടിയോടെ കഥകളി വേഷവും ചുവട് വെച്ചു നീങ്ങി. തൃശൂർ റൗണ്ട് ചുറ്റി കോർപ്പറേഷനിൽ സമാപിച്ച ഘോഷ യാത്രയിൽ ചെണ്ടമേളവുo ശിങ്കാരിമേളവും, തെയ്യം, തിറ, കാവടി എന്നിവയും താളം ചവിട്ടി.ഘോഷയാത്രയിൽ ടി.എസ്. പട്ടാഭിരാമൻ , ടി.ആർ വിജയകുമാർ, കെ.വി.അബ്ദുൾ ഹമീദ്, കൗൺസിലർമാരായ എം.എസ്. സമ്പൂർണ , മുകേശ്, സുഷമ നന്ദകുമാർ , ബെന്നി ഇമ്മട്ടി , സി.എ.സലിം, എൻ.ഐ. വർഗീസ്, എം. ആർ . ഫ്രാൻസിസ്, ടി.എ ശ്രീകാന്ത്, വർഗീസ് മാളിയേക്കൽ തുടങ്ങിയവർ നേതൃത്വം നൽകി.ശനിയാഴ്ച വൈകിട്ട് 5 ന് കേരള മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ ഫെസ്റ്റിവൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. മേയർ അജിത വിജയൻ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിക്കും.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s