10 കിലോ കഞ്ചാവുമായി രണ്ടുപേർ ചാലക്കുടിയിൽ അറസ്റ്റിൽ

on

10 കിലോ കഞ്ചാവുമായി തൃശ്ശൂര്‍ കൊരട്ടി സ്വദേശികളായ രണ്ട് പേരാണ് ഇന്ന് ഉച്ചക്ക് ചാലക്കുടിയില്‍ നിന്നും പിടിയിലായത്.

ചാലക്കുടി: ക്രിസ്തുമസ്-പുതുവത്സരാഘോഷങ്ങളോടനുബന്ധിച്ച് എക്സൈസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് നടത്തുന്ന സ്പെഷ്യൽ ഡ്രൈവിനോടനുബന്ധിച്ചാണ് തൃശൂർ ജില്ലയിൽ വീണ്ടും 10 കിലോ കഞ്ചാവുമായി രണ്ടു യുവാക്കളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ശബരിമല യാത്രക്കാർ കൂടുതലായി സഞ്ചരിക്കുന്ന ബസ്സുകളിലും ട്രയിനുകളിലും ലഹരി വസ്തുക്കൾ കടത്തുന്നതായി തൃശൂർ എക്‌സൈസ് ഇന്റലിജൻസിനു രഹസ്യ വിവരം ലഭിച്ചിരുന്നു. ഇന്റലിജൻസ് വിവരത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ചാലക്കുടി എക്‌സൈസ് റേഞ്ച് ഇൻസ്പെക്ടർ രാധാകൃഷ്ണന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള എക്‌സൈസ് സംഘം 10 കിലോ കഞ്ചാവുമായി കൊരട്ടി സ്വദേശികളായ ലാൽവർഗീസ്, ഫെബിൻ എന്നിവരെ ചാലക്കുടി കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സി സ്റ്റന്‍ഡ് പരിസരത്ത് നിന്നും പിടികൂടിയത്.
അയ്യപ്പൻമാർ കൂടുതലായി കയറുന്ന ട്രെയിനുകളിൽ ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ സ്റ്റേഷനുകളിൽ നിന്നും അവരുടെ ലഗേജിനിടയിൽ കഞ്ചാവടങ്ങിയ ബാഗുകൾ വച്ചതിനു ശേഷം വേറേ കമ്പാർട്ട്‌മെന്റിൽ യാത്ര ചെയ്ത് കഞ്ചാവ് കേരളത്തിലേക്ക് കടത്തുകയാണ് ഇവരുടെ രീതി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s